Author: n***r
Date:
Review: El producto llegó en buen estado, lo volvería a comprar. Entrega rápida.
Màu sắc: Cocoa Loco
Price: 116.500₫
Original Price: 183.000₫
| Color | Bisque |
| SPF | Above 30 |
| Finish | Matte |
| Texture | Pressed Powder |
| Chiều cao | 1.5 cm |
| Chiều dài | 7.6 cm |
| Trọng lượng tịnh | 8 g |
| Chiều rộng | 7.6 cm |
| SKU | sb260407151667079068667 |
Brand Name: SHEGLAM
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SHEGLAM-sc-01429018.html
About: Cao cấp, Sáng tạo, Giá cả phải chăng & 100% KHÔNG KÍCH ỨNG. SHEGLAM cung cấp mỹ phẩm chất lượng cao với giá hợp lý bằng cách chỉ hợp tác với các nhà sản xuất tốt nhất và đẳng cấp thế giới. Chúng tôi tin rằng GLAM không chỉ dành cho một số ít người được chọn. Vẻ đẹp không phải là một món quà, đó là QUYỀN LỢI!
Quality: 4124951 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: n***r
Date:
Review: El producto llegó en buen estado, lo volvería a comprar. Entrega rápida.
Màu sắc: Cocoa Loco
Author: r***f
Date:
Review: حلو تخفي لمعه الي في وجة نمنيت لو فيه درجات اكثر شوفوا صوره وتعرفون درجه ترا هي في حقيقة غامقة
Màu sắc: Smooth Sand
Author: t***5
Date:
Review: Just wow I love how nice it is and natural. It is get it right now.
Màu sắc: Bisque
Author: a***7
Date:
Review: SHEGLAM never fails to all of their products
Màu sắc: Natural Linen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm